Danh sách đăng ký và lịch thi đấu vòng bảng Giải vô địch đồng đội cờ tướng miền Bắc 2018

 

KYBAI.TV

 

Danh sách đăng ký của 14 đội tuyển tham dự Giải vô địch đồng đội cờ tướng miền Bắc 2018

 

Bảng A:

 

A1 – CLB Việt Sơn :

 

1.Nguyễn Thế Trí (lãnh đội)

2.Vũ Quốc Sơn

3.Nguyễn Thế Tuấn

4.Nguyễn Tiến Dũng

5.Nguyễn Thúc Hiền Giang

6.Nguyễn Tiến Cường

7.Lưu Khánh Thịnh

8.Dương Chí Chương

9.Nguyễn Ngọc Quân

10.Đào Duy Sỹ

 

A2 – CLB Văn Phú :

 

1.Đặng Đình Dũng (lãnh đội không thi đấu)

2.Nguyễn Danh Quỳnh

3.Nguyễn Quốc Đông

4.Tạ Công Bình

5.Đồng Minh Ngọc

6.Vũ Đức Chiến

7.Hồ Anh Tuấn

8.Dương Văn Hải

9.Trần Văn Trường

10.Trần Khắc Phong

11.Phạm Văn Minh

 

A3 – CLB Thiên Trường :

 

1.Hà Văn Chỉnh (lãnh đội không thi đấu)

2.Phạm Quốc Hương

3.Phạm Văn Tài

4.Phạm Khắc Tuấn

5.Nguyễn Việt Nam

6.Nguyễn Thanh Tùng

7.Nguyễn Văn Tuấn

8.Nguyễn Anh Linh

9.Tống Đức Phong

10.Nguyễn Trọng Linh

 

A4 – CLB Kỳ Hữu :

 

1.Nguyễn Hoàng Kiên (lãnh đội)

2.Trần Văn Ninh

3.Trần Quyết Thắng

4.Trần Hữu Bình

5.Trần Trung Kiên

6.Lê Linh Ngọc

7.Vũ Tuấn Nghĩa

8.Phạm Văn Huy

9.Trịnh Đăng Khoa

10.Đinh Quang Hưng

 

A5 – CLB Tây Sơn :

 

1.Đoàn Anh Tú (lãnh đội không thi đấu)

2.Đào Cao Khoa

3.Nguyễn Anh Quân

4.Nguyễn Ngọc Tùng

5.Nguyễn Thành Thái

6.Phạm Tuấn Linh

7.Phùng Minh Dũng

8.Trần Nguyên Thăng

9.Nguyễn Anh Tú

10.Vũ Văn Hiệp

11.Nguyễn Đại Thắng

 

A6 – CLB Quang Trung :

 

1.Lê Quang Hưng (lãnh đội)

2.Võ Minh Nhất

3.Vũ Hữu Cường

4.Vũ Văn Tuyến

5.Lê Mạnh Hiệp

6.Chu Tuấn Hải

7.Nguyễn Huy Tùng

8.Tôn Thất Hưng

9.Nguyễn Hưng Hải

10.Đỗ Kim Chung

 

A7 – CLB Đông Anh :

 

1.Trần Bá Tuyết (Trưởng đoàn không thi đấu)

2.Tô Anh Tuấn (lãnh đội)

3.Hoàng Hà Phan

4.Nguyễn Văn Vịnh

5.Phạm Đắc Chí

6.Lưu Mạnh Hà

7.Nguyễn Đức Khang

8.Nguyễn Tiến Dũng

9.Đàm Văn Long

10.Nguyễn Tuấn Khi

11.Nguyễn Văn Hoan

 

Bảng B:

 

B1 – CLB Sunshine :

 

1.Đỗ Văn Trường (lãnh đội)

2.Nguyễn Khánh Ngọc

3.Lại Việt Trường

4.Nguyễn Trường Sơn

5.Nguyễn Hồng Thanh

6.Vũ Khánh Hoàng

7.Nguyễn Thăng Long

8.Lê Hải Ninh

 

B2 – CLB Kỳ Duyên :

 

1.Đỗ Sỹ Đăng (lãnh đội)

2.Nguyễn Minh Hưng

3.Hoàng Văn Giang

4.Nguyễn Công Hưng

5.Nguyễn Công Cừ

6.Hoàng Khắc Tuấn

7.Nguyễn Đình Quang

8.Triệu Tiến Hoàng

9.Nguyễn Tất Thắng

10.Lê Văn Chiến

 

B3 – CLB Anh Em :

 

1.Doãn Hữu Bình (lãnh đội không thi đấu)

2.Đặng Hữu Trang

3.Lê Quốc Thắng

4.Đại Ngọc Lâm

5.Phạm Quang Minh

6.Cao Bá Thu

7.Phạm Cao Nghiên

8.Vũ Hồng Sơn

9.Phan Anh Tuấn

10.Lê Quang Bình

11.Triệu Thanh Tuấn

 

B4 – CLB Kỳ Anh :

 

1.Ngô Văn Khánh (lãnh đội)

2.Phí Mạnh Cường

3.Nguyễn Đại Thành

4.Phạm Xuân Quang

5.Phạm Đức Quân

6.Nguyễn Quang Nhật

7.Trần Mạnh Linh

8.Vũ Kim Luyện (nữ)

 

B5 – CLB Kỳ Chiến :

 

1.Trương Văn Thi (lãnh đội)

2.Nguyễn Thành Bảo

3.Nguyễn Văn Tuấn

4.Nghiêm Xuân Tuân

5.Nguyễn Đình Mạnh

6.Nguyễn Văn Duân

7.Đinh Thanh Hải

8.Bùi Thanh Tùng

9.Vũ Tuấn Chiến

10.Dương Đức Thịnh

 

B6 – CLB Phương Liệt :

 

1.Nguyễn Đức Hiển (lãnh đội không thi đấu)

2.Nguyễn Thành Công

3.Quản Thanh Tùng

4.Nguyễn Thanh Tùng

5.Nguyễn Văn Nam

6.Nguyễn Văn Bo

7.Nguyễn Hữu Tuấn

8.Nguyễn Thịnh

9.Trần Ngọc Anh

10.Trần Duy Khánh

11.Nguyễn Thái Hà

 

B7 – CLB Kinh Bắc :

 

1.Dương Công Hậu (lãnh đội không thi đấu)

2.Lại Lý Huynh

3.Tôn Thất Nhật Tân

4.Hà Văn Tiến

5.Phùng Quang Điệp

6.Dương Đình Chung

7.Trần Quang Chiến

8.Đỗ Như Khánh

 

Lịch thi đấu vòng bảng Giải vô địch đồng đội cờ tướng miền Bắc 2018

 

I.Giai đoạn lượt đi:

 

Ghi chú:

 

TLKĐ – Thi đấu tại trụ sở diễn đàn Thăng Long Kỳ Đạo

KH – Thi đấu tại CLB Kỳ Hữu

 

Vòng 1: 19h30 tối thứ 3 ngày 05/06

 

Bảng A:

 

1.Việt Sơn miễn đấu

2.Văn Phú vs Đông Anh (KH)

3.Thiên Trường vs Quang Trung (KH)

4.Kỳ Hữu vs Tây Sơn (KH)

 

Bảng B:

 

1.Sunshine miễn đấu

2.Kỳ Duyên vs Kinh Bắc (TLKĐ)

3.Anh Em vs Phương Liệt (TLKĐ)

4.Kỳ Anh vs Kỳ Chiến (KH)

 

Vòng 2: 19h30 tối thứ 6 ngày 08/06

 

Bảng A:

 

1.Tây Sơn miễn đấu

2.Quang Trung vs Kỳ Hữu (KH)

3.Đông Anh vs Thiên Trường (KH)

4.Việt Sơn vs Văn Phú (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Chiến miễn đấu

2.Phương Liệt vs Kỳ Anh (KH)

3.Kinh Bắc vs Anh Em (TLKĐ)

4.Sunshine vs Kỳ Duyên (TLKĐ)

 

Vòng 3: 19h30 tối thứ 3 ngày 12/06

 

Bảng A:

 

1.Văn Phú miễn đấu

2.Thiên Trường vs Việt Sơn (KH)

3.Kỳ Hữu vs Đông Anh (KH)

4.Tây Sơn vs Quang Trung (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Duyên miễn đấu

2.Anh Em vs Sunshine (TLKĐ)

3.Kỳ Anh vs Kinh Bắc (TLKĐ)

4.Kỳ Chiến vs Phương Liệt (KH)

 

Vòng 4: 19h30 tối thứ 6 ngày 15/06

 

Bảng A:

 

1.Quang Trung miễn đấu

2.Đông Anh vs Tây Sơn (KH)

3.Việt Sơn vs Kỳ Hữu (KH)

4.Văn Phú vs Thiên Trường (KH)

 

Bảng B:

 

1.Phương Liệt miễn đấu

2.Kinh Bắc vs Kỳ Chiến (TLKĐ)

3.Sunshine vs Kỳ Anh (TLKĐ)

4.Kỳ Duyên vs Anh Em (KH)

 

Vòng 5: 19h30 tối thứ 3 ngày 19/06

 

Bảng A:

 

1.Thiên Trường miễn đấu

2.Kỳ Hữu vs Văn Phú (KH)

3.Tây Sơn vs Việt Sơn (KH)

4.Quang Trung vs Đông Anh (KH)

 

Bảng B:

 

1.Anh Em miễn đấu

2.Kỳ Anh vs Kỳ Duyên (KH)

3.Kỳ Chiến vs Sunshine (TLKĐ)

4.Phương Liệt vs Kinh Bắc (TLKĐ)

 

Vòng 6: 19h30 tối thứ 6 ngày 22/06

 

Bảng A:

 

1.Đông Anh miễn đấu

2.Việt Sơn vs Quang Trung (KH)

3.Văn Phú vs Tây Sơn (KH)

4.Thiên Trường vs Kỳ Hữu (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kinh Bắc miễn đấu

2.Sunshine vs Phương Liệt (TLKĐ)

3.Kỳ Duyên vs Kỳ Chiến (KH)

4.Anh Em vs Kỳ Anh (TLKĐ)

 

Vòng 7: 19h30 tối thứ 3 ngày 26/06

 

Bảng A:

 

1.Kỳ Hữu miễn đấu

2.Tây Sơn vs Thiên Trường (KH)

3.Quang Trung vs Văn Phú (KH)

4.Đông Anh vs Việt Sơn (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Anh miễn đấu

2.Kỳ Chiến vs Anh Em (TLKĐ)

3.Phương Liệt vs Kỳ Duyên (KH)

4.Kinh Bắc vs Sunshine (TLKĐ)

 

I.Giai đoạn lượt về:

 

Ghi chú:

 

TLKĐ – Thi đấu tại trụ sở diễn đàn Thăng Long Kỳ Đạo

KH – Thi đấu tại CLB Kỳ Hữu

 

Vòng 8: 19h30 tối thứ 3 ngày 10/07

 

Bảng A:

 

1.Việt Sơn miễn đấu

2.Đông Anh vs Văn Phú (KH)

3.Quang Trung vs Thiên Trường (TLKĐ)

4.Tây Sơn vs Kỳ Hữu (TLKĐ)

 

Bảng B:

 

1.Sunshine miễn đấu

2.Kinh Bắc vs Kỳ Duyên (KH)

3.Phương Liệt vs Anh Em (KH)

4.Kỳ Chiến vs Kỳ Anh (KH)

 

Vòng 9: 19h30 tối thứ 6 ngày 13/07

 

Bảng A:

 

1.Tây Sơn miễn đấu

2.Kỳ Hữu vs Quang Trung (TLKĐ)

3.Thiên Trường vs Đông Anh (TLKĐ)

4.Văn Phú vs Việt Sơn (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Chiến miễn đấu

2.Kỳ Anh vs Phương Liệt (KH)

3.Anh Em vs Kinh Bắc (KH)

4.Kỳ Duyên vs Sunshine (KH)

 

Vòng 10: 19h30 tối thứ 3 ngày 17/07

 

Bảng A:

 

1.Văn Phú miễn đấu

2.Việt Sơn vs Thiên Trường (TLKĐ)

3.Đông Anh vs Kỳ Hữu (KH)

4.Quang Trung vs Tây Sơn (TLKĐ)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Duyên miễn đấu

2.Sunshine vs Anh Em (KH)

3.Kinh Bắc vs Kỳ Anh (KH)

4.Phương Liệt vs Kỳ Chiến (KH)

 

Vòng 11: 19h30 tối thứ 6 ngày 20/07

 

Bảng A:

 

1.Quang Trung miễn đấu

2.Tây Sơn vs Đông Anh (TLKĐ)

3.Kỳ Hữu vs Việt Sơn (KH)

4.Thiên Trường vs Văn Phú (TLKĐ)

 

Bảng B:

 

1.Phương Liệt miễn đấu

2.Kỳ Chiến vs Kinh Bắc (KH)

3.Kỳ Anh vs Sunshine (KH)

4.Anh Em vs Kỳ Duyên (KH)

 

Vòng 12: 19h30 tối thứ 3 ngày 24/07

 

Bảng A:

 

1.Thiên Trường miễn đấu

2.Văn Phú vs Kỳ Hữu (KH)

3.Việt Sơn vs Tây Sơn (TLKĐ)

4.Đông Anh vs Quang Trung (TLKĐ)

 

Bảng B:

 

1.Anh Em miễn đấu

2.Kỳ Duyên vs Kỳ Anh (KH)

3.Sunshine vs Kỳ Chiến (KH)

4.Kinh Bắc vs Phương Liệt (KH)

 

Vòng 13: 19h30 tối thứ 6 ngày 27/07

 

Bảng A:

 

1.Đông Anh miễn đấu

2.Quanh Trung vs Việt Sơn (TLKĐ)

3.Tây Sơn vs Văn Phú (TLKĐ)

4.Kỳ Hữu vs Thiên Trường (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kinh Bắc miễn đấu

2.Phương Liệt vs Sunshine (KH)

3.Kỳ Chiến vs Kỳ Duyên (KH)

4.Kỳ Anh vs Anh Em (KH)

 

Vòng 14: 19h30 tối thứ 3 ngày 31/07

 

Bảng A:

 

1.Kỳ Hữu miễn đấu

2.Thiên Trường vs Tây Sơn (TLKĐ)

3.Văn Phú vs Quang Trung (TLKĐ)

4.Việt Sơn vs Đông Anh (KH)

 

Bảng B:

 

1.Kỳ Anh miễn đấu

2.Anh Em vs Kỳ Chiến (KH)

3.Kỳ Duyên vs Phương Liệt (KH)

4.Sunshine vs Kinh Bắc (KH)

 

Nguồn: KyBai.TV

Bình luận